Nau'in 2 zuwa nau'in 2 EN 32A AC EV mai caji na USB mai hawa ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Yanayin caji: 3, Yanayin haɗi: C


Cikakken Bayani

Tags samfurin

EN 32A 3-Mataki na AC Bayanin Cajin Cajin Mota

Samfurin samfur C32-01
Ayyukan aminci da fasalin samfurin:
Ƙarfin wutar lantarki 250V/480V AC
Ƙididdigar halin yanzu 32A Max
Yanayin aiki -40°C ~ +85°C
Matsayin kariya IP55
Ƙimar Kariyar Wuta Saukewa: UL94V-0
Standard karbuwa Saukewa: IEC 62196-2
Nau'in 2 zuwa nau'in 2 EN 32A AC EV mai caji na USB mai hawa ɗaya
C32-01 Cajin Mota Mai Sauƙi-3

Ayyukan aminci da fasalulluka na samfurin

1. Bi: IEC 62196-2 daidaitattun buƙatun takaddun shaida.

2. Filogi yana amfani da ƙirar guda ɗaya na ƙananan kugu, wanda ya ci gaba a cikin bayyanar, mai girma, mai kyau da kyau.Ƙirar da aka yi da hannu ta dace da ka'idar ergonomics, da ciwon anti-skid touch da kuma jin dadi.

3. Kyakkyawan aikin kariya, ƙimar kariya ta kai IP55

4. Abubuwan da ake dogara da su: haɓakar kumburi, kariyar muhalli, juriya ga juriya, juriya juriya (2T), juriya mai zafi, ƙarancin zafin jiki, juriya mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, juriya UV.

5.An yi kebul na 99.99% sandar jan ƙarfe mara amfani da oxygen tare da mafi kyawun halayen lantarki.An yi shi da kayan TPU, wanda zai iya jure yanayin zafi mai zafi har zuwa 105 ° C kuma yana ƙonewa retarding, abrasion resistant da lankwasawa resistant.Kebul ɗin ƙirar kebul na musamman zai iya hana kebul ɗin daga karya core, iska da kulli.

Nau'in 2 zuwa nau'in 2 EN 32A AC EV mai caji na USB mai hawa ɗaya

FAQ

Tambaya: Idan ina so in yi amfani da bindigar caji a gida, wane soket ya dace?

A: Akwai ƴan abubuwan lura: 1) Ba za ku iya aron wutar lantarki don amfani ba.Idan da gaske kuna son aron ta, da fatan za a yi amfani da ƙaramin ƙarewa.Filogin jujjuya da aka bayar shima ƙarancin ƙarewa ne.2) Wayoyi a cikin soket ɗin wutar lantarki na 16A na ƙirar suna buƙatar fiye da murabba'in murabba'in 2.5.Don ƙirar 32A na lantarki, soket ɗin dole ne ya sami soket 16A tare da fiye da murabba'in mita 4 na wayoyi.

Tambaya: Na karbi kaya, yadda za a daidaita halin yanzu?

A: Akwai yadda za a yi a kan rike da bindiga.Kuna iya bin umarnin.Idan baku gane ba, don Allah a tuntube ni.

Tambaya: Menene ayyuka na cajin bindiga tare da akwatin kula da zafin jiki?

A: Cajin da aka tsara, sarrafa daidaita kayan aiki, sarrafa sauti, da ayyuka na akwatin kula da zafin jiki sun haɗa da: gajeriyar kariya ta kewaye, gano zafin waya, cajin da aka tsara, daidaitawa na yanzu, da nuni yayin caji: halin yanzu, ƙarfin lantarki, wutar lantarki, da lokacin caji. .


  • Na baya:
  • Na gaba: